
MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADT (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe I L mwezi o3 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakitisha

Mamtaka ya Etimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika

Mkataba huu ataiutikana kama "Mwaiiri") kwa uoande mmo'ia:
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(ambaye katika Mkataba huu atajutikana kama "Local Fundi") kwa upande mwiqgine

KWA KUWA Mwajiri anaendelea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya

LONGIDO;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasitimati zake za ndani kwa ushirikiano na rasitimati za

nje kwa ajiti ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Witaya ya LONGIDO; L

KWA KUWA Mwajiri amefanya majaditiano na Fundi kwa ajiti ya kazi ya

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo

wa vifaa vya Ujenzi (schedule of materia{s) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;
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HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAA,TA IFUATAVYO:
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GHARA,/viA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shil.ingi za Tanzania

atafanya kazi

0 , Fundi

o

masharti yatiyo katika Mkataba huu.

Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajutikana kama "Gharaqta ya Ufundi"
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z. MABADTLTKO YA GHARAMA YA UJENZT (CONTRACT SUIA ADJUST&LENT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa

imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malino va awali. 5O o/" va pharama va ufundi
(b)Kazi ikikamitika kwa asitimia 100:45% ya Gharama ya UfundilKazi;
(c) Baada ya kukamitika kwa"Muda wa matazamio":5% ya Gharama ya

Ufundi/Kazi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

I
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(a) Fundi

[a tarehe 2- l mwezi
atakabidhiwa eneo

c3 2022
au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbiti
zitasaini.

(b)Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku :\A toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mka na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi h ffi.
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5. Vt'AJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga na kukamitisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi {Schedule of materiols)
sambamba na maetekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi {work progromme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu iti kupata kibati cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA AAHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIIAU NA

MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA.
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