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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
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Mkataba huu umesainiwa teo tarehe 2/ __mwezi 05 2022

KATE YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VE 1 _DSm sy p. ,

Dﬁ‘ﬁ &S f/’ﬂ_/m—m ambacio kmuv\/amhsha Mamlaka ya Ehmu na Mafunzo ya
Ufundi Stadi, $.L..P. 2849 Dar es Salaam {ambacho katika Mlataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;
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{ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi™) kwa upande mwingine

:{}'p" KUWA Mwaliri ana mpange wa iujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
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WKW A KUYA Mwajirl anatumia rasilimall zake za ndani kwa u:hrrma% nat
rie kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
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KA KUWA  Nwajiri amefanys majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya

Kuppks Aty JE ;o Ln DALASAH

WA WA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa "ya Ujenzi  (Schedule  of materials) vinavyoonyasha namna  kazi
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;f GHARAMA YA UFUND
f Kwamba, kwa: gharama ya S’émm za Tanzania I ;) 6( OOO,, Fundi

atafanya kazi ya KepPnkn Wa masharti yahyo katika Mkataba huu
Katika Mkataba huu, kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”

2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT 5UM ADJUSTMENT)
Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapoxkuwa

imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.
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NAMNA YA KUFANYA MALIPC

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asitimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikarnilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Yfundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na

(f)Baada ya kukamilika kwa “Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.
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MAKABIDHIANGC YA ENEC LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZ|
(a) Fundi atakabidhiwa eneo ta kazi tarehe 21 mwezi _ 05 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mblb
zitasaini.
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(b) Fundi atakamilisha kazi.ndani ya siku p?’toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya-ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -
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yowote utatoa Notisi ya siku kumi na ny
njia ya usuluhishi (arbitration)..

e ya kuupeleka mgogoro usuluhishi kwa

7 IMESAINIWA
4 NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

MAFUNZO YA
UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
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