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B:  MASHARTI YA JUMLA MKATABA

L Mwajiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kulingana na maelekezo v
Mtaalamu Mshayr;, Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji na umeme.

N
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Mwajiri atatoa vitendea kazi vyote kama “concrete mixer”, toroli,
karai, ndoo, chepe, ngazi, n.k.

3. Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi (kama
inavyooneshia katikg kijeduari hapa chini) na mwongozo wa Mtaalamu
Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.

3.1  Jeduarila mchanganuo wa kazi Bomba.

MUAINISHO WA GHARAMA ZA KAZI'YA UFUNDI BOMBA JENGO LA BWENI
WASICHANA (TYPE ONE)

JINA LA FONDI £ 72hapapn. & pAindon/de

MCl{KNEANUOEﬁKA’MA WA KAZI 7ZA BOMBA KATIKA JENGO LA WASICHANA
NA KAZI GHARAMA

I.Kutindua na kuweka bomba za maji safi na maji taka kwenye kuta na 1,800,000
sakafu sehemu zitakazohitajika kama inavyoonekana kwenye michoro na
maelekezo yatakayotolewa na msimamizi wa kazi.
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2 Kufitisha vifaa Vyote vya maji safi na maji taka mfang masink ya 3,500,000
kunawia, tepu za maji n.k kama inavyoonekana kwenye michoro na

maelekezo yatakayotolewa na msimamizi wa kazi. Vyooni, bafuni na
raundry

4. Kujenga cheﬁ);zisizopungua arobaini kuunganisha mfumo wa maji 2,500,000

taka. |
JUMLA YA GHARAMA ZA UFUNDI T

7,800,000 |
JUMLA KUU (GHARAMA ZA KAZI+ KODI)
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7,800,000

4.  Fundi asipofanya kazi yake vizuri,
kumsimamisha kazi na kulipa hasara zote
makusudi.

Mwajiri ana  haki va
zilitokana na uzembe au

5. Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibaryg wake na atahusika moja

kwa moja kwenye ujenzi kwa kutumia  vibarug wake
kuwaunganisha mafundj wote

Inafanywa kulingana na taratiby zak

na
aliowaajirj kuhakikisha kayz;
iujenzi.
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Fundi atahusika na vitendo (kama wizi, uharibifu wa mali za chuo) vyote

vinavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote anayefanya kazi
chini ya usimamizi wake.

Fundi kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi
na salama na pia pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyote
vilivyosalia katika eneo la ujenzi kama mabaki vimewekwa sehemu
husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.

Kiasi cha asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri
kwa muda wa Miezi Mitatu baada ya kazi kukamilika (Retention
Momey) na kulipwa mara baada ya ukaguzi wa mwisho kufanyika.

Ucheleweshaji wa Kazi:

» Ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewa
adhabu ya kulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na
ucheleweshwaji huo.

Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:

» Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwajiri (kutokana na fedha av
vifaa), Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazi.

Uvunjwaji wa Mkataba:

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini
yake au vibarua wake watajihusisha na wizi wa vifaa vva
ujenzi au mali yoyote ya Chuo.

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake hatazingatia
taratibu za ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi vale.
ikiwemo kufuata michoro au maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.



13. Maelekezo ya kay; yatatolewa n

Y a msimamizi mkuu wa kazi (Clerk of
orks) na mwajiriwa (

Fundi) ataomba malipo fedha kwa kazi aliyoifanya
0 kupitia msimamizi wa kazi na atalipwa endapo
a kazi aliyofanya itakaguliwa na kufika angalau 30%.
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