

VETA TANGA

MKATABA WA KAZI WA VIBARUA M KINGA DVTC

A: JINA LA MPOKEA KAZI: .....

JOHN GUNDA

B: AINA YA KAZI ITAKAYOFANYIKA:

- i) Kupiga plastiki kuta za jengo
- ii) kumyoosha kopo za Madinsha e Milango
- iii) kuweka zege sehemu za Mchabati

C: MAKUBALIANO YA MKATABA:

(i) Jina la Jengo: .....

BWENI LA NASICITANA

(ii) Lot namba: .....

(iii) Muda wa mkataba siku: .....

Siku 28

(iv) Thamani ya kazi: .....

3,470,000 = (MILIONI TOME, LAKI NNE NA SODINI ELIMU)

D: MASHARTI YA MKATABA:

Mpokea Kazi (Kibarua):-

- (i) Atapokea maelekezo kutoka kwa msimamizi mkuu wa ujenzi kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.
- (ii) Kwa wakati wote akiwa eneo la kazi anatakiwa kuhakikisha anazingatia nidhamu na tabia njema.
- (iii) Atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo kama aliyopewa na msimamizi mkuu kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.
- (iv) Kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na salama, lakini pia ahakikishe siku iishapo vifaa vyote vilivyosalia katika eneo la ujenzi vinarudushwa kwa msimamizi mkuu.
- (v) Malipo yake yatafanyika kwa kazi iliyokamilika tu kwa siku husika baada ya msimamizi mkuu kuridhika na kazi iliyofanyika.

E: MSIMAMIZI WA KAZI

Saini .....

Jina .....

Tarehe .....

RENATHE R. KALUYA  
22/7/2021

MPOKEA KAZI

Saini .....

Jina .....

Tarehe .....

JOHN GUNDA  
22/7/2021