MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI
Mkataba huu umesainiwa leo tarehe _\1 _mwezi _ 03 2022
KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P. 509, OLJORO, ambacho kinaiwakilisha
Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802 DODOMA (ambacho katika
Mkataba huu atajulikana kama “Mwaijiri”’) kwa unpande mmoia:

NA

LonGo Iptosy BAZIWRNE sip. 3013 AKU&HI)

- (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Local Fundi”) kwa upande mwif;gine

KWA KUWA Mwajiri anaendelea na ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stad1 cha Wilaya ya
LONGIDO;

\
\
l
' KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
’ nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya LONGIDO; -

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
Ulen—  wa  methimo NG kula Fo el J\’\Cti; tolko Poic
tans  Unae kawed L kg /

»
)

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na-Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi it_a}<avyofanyika;

r

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania 6','000, 000 , Fundi
atafanya kazi ya
U)C(\'l« we W\(}J}.\r\\mg A km?&i\/\:o\ WIT&IL& ,‘!PCJ{ tziuw

(e kol

kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)
Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri. "

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Malipo va awali. 50 % va gharama va ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 45% ya Gharama ya Ufundi/Kazi;

(c)Baada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya
Ufundi/Kazi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo
la tarehe 2} mwezi _ 0.3 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha Kazi-ndani ya siku S0 toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo. kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
. ukamilishaji-wa'Ujenzi-inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga 5/\4‘/""‘9 7/<’/(/‘ ' na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA.

Jina: LQNQIUOJKQB B 7wadE  saini: z’é

Wadhifa: Hu\‘b " EO(“PA\ Tarehe: I ‘(B l 70T

Mbele ya (Shahidi)

Jina: AYUBU EA Bgum saini: Mh

Wadhifa: jn\”\? Bomgn Tarehe: I ng (2002

IMESAINIWA NA FUNDI

Mbele ya /
Jina: QEDW'E Mosha Saini: /Z% '

Wadhifa: MS)mHMz; wa (Mepd Tarehe: Rl , 02 ,@O‘)-L

Mbele ya (Shahidi)

Jina: /)TB!Z‘HH@"M N’ll%LMWI Saini:

M/\/\ﬂ?f\)\f Hoavy [ 4ahm PrTg ') “ ,2 o
Wadhifa: 9 UTECELE2AT  Tarehe: N[02 2022

Page 9 of 9




