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1..  Mwajiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kulingana na maelekezo v
Mtaalamu Mshauri. Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji na umeme.
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2. Mwajiri atatoa vitendea kazi vyote kama “concrete mixer, torcli,
karai, ndoo, chepe, ngazi, rn.k.

3. Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi (kara

inaoyooneshwa katika kijeduari hapa chini) na mwongozo wa Mtaalamu
Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.

3.1 Jeduari la mchanganuo wa kazi Umeme.

MUAINISHO WA GHARAMA ZA KAZI YA UFUNDI UMEME JENGO LA BWENI
LA WAVULANA

JINA LA FUNDI ........ FHARS  NMLABAE

VCHANGANUO GHARAMA WA KAZI ZA UMEME KATIKA JENGO LA BWENI LA
WAVULANA
NA KAZI GHARAMA
” Kufanya wiring na accessories zake kwenye jengo la Bweni La
Wavulana

( koweka mfumo mpya wa umeme kama mchoro unavyoonyesha na
maelekezo utakavopewa na msimamizi wa kazi)

& kuchimbia mabomba na kuweka box za swichi 750,000
b. kufanya wiring jengo zima 1,000,000 i
c. kufunga taa,ac,feni,swich n.k kama ilivyo kwenye mchoro 750,000
JUMELA YA GHARAMA ZA UFUNDI 2,500,000
JUMLA KUU (GHARAMA ZA KAZI+ KODI) 2,500,000
4. Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki va
kumsimamisha kazi na kulipa hasara zote zilitokana na uzembe au
malcusudi.
5.

Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na atahusika moja
kwa moja kwenye ujenzi kwa kutumia vibarua wake na
kuwaunganisha mafundi  wote aliowaajiri kuhakikisha kazi
inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.

6.  Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na
mafundi wake wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajiri
kabisa mtu asiyekuwa na utaalumu au ujuzi wa kutosha
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usika na vitendo (kama wizi, uharibifu wa mali za chuo) vy Gle

vinavvyofe ' ; I A
) ofanywa na maftundi wake na mtu yeyote anayefanya ko
chini ya usimamizi wake.

Fundi kwa wakasi wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi
na salama na pia pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyote
ivyosalia katika eneo Ja ujenzi kama rnabaki vimewekwa sehern:
husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.
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Kiasi cha asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri
kwea ruda wa Miezi Mitatu baeda ya kazi kukamilika (Retentior
Money) na kulipwa mara baada ya ukaguzi wa mwisho kufanyika.

Ucheleweshaji wa Kazi:
> Tl_l‘cii_‘teleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewz

adhabu ya kulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na
ucheleweshwaji huo.

Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:

» Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwajiri (kutokana na fedha au
vifaa), Fundi ataongezewa muda wa kumalizia kazi.

Uvunjwaii wa Mkataba:

» Mbkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini
yvake au vibarua wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya
ujenzi au mali yoyote ya Chuo.

» Mlkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake hatazingatia
taratibu za ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi vake,
ikiwemo kufuata michoro au maelekezo ya Mtaalamu Mshauszi.
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Kazi aliyofanya itakaguliwa na kufika angalau 30%.
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