

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

**MKATABA WA KAZI YA KUWEKA SAKAFU YA TERRAZZO KWENYE JENGO LA
JIKO NA BWALO**

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 25 mwezi 05, 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha Mikumi S.L.P. 110 ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama "Mwajiri") kwa upande mmoja;

NA

ALBERTO ZAKARIA B. LULANDRA , S.L.P. 1921, MOROGORO (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama "Fundi") kwa upande mwingine.

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Ulanga;

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Ulanga;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya Kujenga Sakafu ya Terrazzo kwenye jengo la Jiko na Bwalo kwa shilingi 12,448,800/= Mgawanyo uko kama ifuatavyo

S/ N	JINA LA JENGO	KAZI KUFANYIKA	ZINAZOTAKIWA	GHARAMA KWA KILA KAZI	GHARAMA YA JUMLA KWA JENGO
1.	TERRAZZO ya Jiko na Bwalo	Kujenga rough floor, kuweka terrazzo na kuisugua eneo la mraba 311.22@40,000/=		12,448,800/=	12,448,800/=
JUMLA KUU					12,448,800/=

