MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI
(VETA)

KUUWISHA MKATABA WA KAZI MBALIMBALI
JENGO LA MKUU WA CHUO, NYUMBA YA WAFANYAKAZI, KARAKANA YA UASHI
® NA UMEME, BWENI LA WAVULANA, GENERAL CLASS, POWER HOUSE na KUFUNGA
NYUMA BWENI LA WASICHANA

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 19 mwezi Februari 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VETA DAKAWA, S.L.P. 1696, Morogoro
ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar
es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana kama “Mwajiri”) kwa upande

mmoja;
NA

FRANK JACOB S.L.P. 122, ARUSHA (ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama

e\ “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
Kilindi;

KWA KUV\(:A'Mwaj'iri a'natumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali Za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Kilindi:

Ta.fadhali mkataba wa kazi hizi zisomwe pamoja na mkataba Mama
ulioorodhesha kazi zote wa tarehe 19Januari 2021,
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MCHANAGANUO WA KAZI ZILIZOBAKIA PAMOJA NA GHARAMA

Gharama za kazi zimeainishwa.

JEDWALI LA JENGO NA GHARAMA ZAKE

Gharama (Tsh)

Jengo KAZI ZILIZOSALIA
1 NYUMBA YA MKUU WA CHUO | kunyoosha koplo za madirisha,
milango na nguzo 106,800
2 [NYUMBA YA WAFANYA KAZI | kunyoosha koplo za madirisha, |
‘ milango na nguzo 204,600
3 KARAKANA YA UMEME | kunyoosha koplo za madirisha,
NA UASHI milango na nguzo 483,600
4 BWENI LA WAVULANA | Kupiga lipu na kunyoosha koplo za
madirisha, milango na nguzo 4,318,500
5 BWENI LA WASICHANA Kufunga vyuma, kunyoosha ’
madrisha, milango,nguzo, balaza, 5,155,400
L kujenga jukwaa, buttress na plaster
6 GENERAL CLASS kunyoosha koplo za madirisha,
milango na nguzo 284,600
7 Power house Kupiga ripu ndani na nje na
kL{nyoosha koplo za madirisha, 888,000.0
Q-“g milango na nguzo RM 30
L’ JUMLA 11,760,000
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