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SEHEMU YA |: FOMU YA MAKUBALIANO YA MKATABA



Makubaliano haya ya Mkataba yanafanywa leo .Q:%..... siku ya.... L. L2QZL. . Kati ya
Mamlaka ya Maji safi na Usafi wa Mazingira Mjini Geita S.L.P 477 GEITA (Hapa ataitwa

“Mwajiri”) kwa upande mmoja na Ally Joseph Method S.L.P 40562 Geita (Hapa ataitwa
“Mkandarasi”) kwa upande mwingine.

Kwa kuwa Mwajiri anataka baadhi ya kazi zifanyike yaani: KUCHIMBA MTARO, KUFUKIA
MTARO NA KULAZA BOMBA KWA AJILI YA KUPANUA MTANDAO WA MAJI KWENYE MJI
WA GEITA (MAENEO YA KASAMWA, BUHALAHALA, IGEMBESABHO NA MWABASABI)
CHINI YA MPANGO WA MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO 19 na kwa barua ya kukubali yenye
Kumb Na. GEUWASA/COVID19/VOL.01/09 ya tarehe 01/11/2021 alikubali zabuni ya
Mkandarasi kwa utekelezaji na ukamilishaji wa kazi hiyo.

SASA MAKUBALIANO HAYA YAMESHUHUDIWA KAMA IFUATAVYO:

1. Katika makubaliano haya maneno na maelezo yatakuwa na maana sawa kama
yalivyopewa katika Masharti ya Mkataba unaorejelewa na;

2. Nyaraka zifuatazo zitachukuliwa kwa pamoja na zisomeke na kufasiriwa kuwa ni
sehemu ya makubaliano haya, yaani;

Fomu ya Makubaliano ya Mkataba;

Barua ya Kukubali Kotesheni;

Fomu ya Kuwasilisha Kotesheni;

Masharti Maalumu ya Mkataba;

Masharti ya Jumla ya Mkataba;

Uainishaji Viwango na Vipimo;

Micharo;

Mchanganuo wa Makadirio ya Kazi;

Nyaraka nyingine zozote zinazounda sehemu Yya mkataba
(Kumbukumbu za ufafanuzi, memoranda dhidi ya rushwa).
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3. Nyaraka zote zilizotajwa hapo juu zitarejelewa hapo baadae kama ‘Mkataba’ na
zitachukuliwa kuwa zinakamilishana na zinajieleza sawa lakini ukitokea utata au
uhitilafiano zitakuwa na umuhimu katika mfuatano wake kama zinavyoonyeshwa hapo

juu.
4. Katka kuzingatia malipo yanayofanywa na Mwajiri kwa Mkandarasi kama baadaye

inavyotajwa, Mkandarasi hapa anakubaliana na Mwajiri kutekeleza na kukamilisha kazi
kwa kufuata makubaliano, kwa hali zote kulingana na vifungu vya mkataba.
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Kukamilisha kazi kwa kufuata makubaliano, kwa hali zote kulingana na vifungu vya
mkataba.

Mwajiri hapa anakubali kumlipa Mkandarasi kwa kuzingatia utekelezaji na
ukamilishaji wa kazi, jumla ya fedha za Tanzania Milioni Thelathini na Nne Mia Tisa
Kumi na Mbili Elfu tu (34,912,000/=) bila VAT baadaye imerejelewa kama ‘Bei ya
Mkataba’ kwa nyakati na namna iliyoelezwa katika mkataba.

<ATIKA KUSHUHUDIA, pande hizi zimekubaliana na kutia sahihi na muhuri katika siku na

mwaka kama ulivyoandikwa hapo juu.



Mwaijiri hapa anakubali kumiipa Mkandarasi kwa kuzingatia utekelezaji na
uvkamilishaji wa  kazi, jumla vya fedha za Tanzania  Shilingi
GEUWASA/COVID19 baadaye imergjelewa kama 'Bei ya Mkataba' kwa

nycakati na namna iliyoelezwa katika mkataba.

KATIKA KUSHUHUDIA, pande hizi zimekubaliana na kutia sahihi na muhur katika

siku na mwaka kama ulivyoandikwa hapo juu.

IMETIWA SAHIHI KWA AJILI YA
NA KWA-NIABA-YA MWAJIRI dx

(Kazi) M'RNAC\NCX \b}ﬁ.“g??&\ ;

Sahihi
f' — T
(Jm}.A.{-..é;;f..ﬂ&;ﬁ.&.yﬁi’.#..t.ag.fﬁc—’:
fi R .
{Kozi)....,..‘"f.,{,).{.\:J)...f..L.fX.(_.M....,.. R (R BRIt
5 gy e g«-‘s:::{ =
{Anwoni).@:{;::..[.l/.dr....Mﬂfmf./f.a%bpﬁﬁnﬁfmwon%)g;.ﬁf.f.?’f .................................
ke '&{:} &

(5]



