WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA

CHUO CHA UALIMU BUTIMBA

UJENZI WA MADARASA MAWILI NA OFISI
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WIZARA YA ELIMU SAYANSI NA TEKNOLOJIA
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ENEO LA UJENZI

CHUO CHA UALIMU BUTIMBA

4 | MAELEZO YA KAZI KWA

UFUPI

KUJENGA JENGO LA MADARASA MAWILI NA OFISI
KUANZIA MWANZO MPAKA KUKAMILIKA KWA
AJILI YA MATUMIZI HUSIKA (KUFANYA KAZI ZOTE
ZA UASHI, USEREMALA, UMEME NA BOMBA, KAMA
ILIVYOONESHWA KWENYE JEDWALI LA KAZI)




GHARAMA YA UFUNDI (+ | TSHS 10,000,000/=

Skills Development Levy SHILINGI MILIONI KUMI TUU.

4.5% of work service):

MUDA WA MKATABA Tarehe ya Kusaini. 28/01/2022
(Tangu Kusainiwa kwa Muda: 90 - SIKU

Mkataba): Tarehe ya Kuanza Kazi. 28/01/2022

Tarehe ya Kumaliza Kazi. 28/04/2022

MASHARTI YA MALIPO: e Hakuna Malipo ya Awali

e Fundi atalipwa kila baada ya sehemu ya kazi
husika kukamilika, kukaguliwa na kuthibitishwa.

MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1:

Mwaijiri atatoa vifaa vyote vya ujenzi kulingana na maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.

Zaidi ya hayo mwajiri atatoa maji na umeme.

Mwajiri atatoa vitendea kazi vyote kama “concrete mixer”, toroli, karai, ndoo, chepe,

ngazi, n.k.

Fundi atafanya kazi kwa mujibu wa mchanganuo wa kazi na mwongozo wa
Mtaalamu Mshauri, kwa umakini na uhodari wa hali ya juu wa kiufundi.

Fundi asipofanya kazi yake vizuri, Mwajiri ana haki ya kumsimamisha kazi na kulipa
hasara zote zilitokana na uzembe au makusudi.

Fundi atatoa maelekezo ya kazi kwa vibarua wake na mafundi wote aliowaajiri na
kuhakikisha kazi inafanywa kulingana na taratibu za kiujenzi.

Fundi kwa wakati wote anatakiwa kuhakikisha yeye pamoja na mafundi wake
wanazingatia nidhamu na tabia njema na asiajiri kabisa mtu asiyekuwa na utaalumu
au ujuzi wa kutosha.

Fundi atahusika na vitendo (kama wizi, uharibifu wa mali za chuo) vyote
vinavyofanywa na mafundi wake na mtu yeyote anayefanya kazi chini ya usimamizi
wake.

Fundi kwa wakati wote ahakikishe kuwa eneo la kazi linakuwa safi na salama na pia

pindi kazi iishapo ahakikishe vifaa vyote vilivyosalia katika eneo la ujenzi kama
mabaki vimewekwa sehemu husika na kuacha eneo likiwa safi na salama.




9, Ni marufuku Fundi au mafundi kuja kazini akiwa ametumia aina yoyote ya madawa
ya kulevya, unywaji wa pombe na kuvuta bangi eneo la chuo. Ikibainika
atachukuliwa hatua.

10.  Mwaajiri hatahusika na malipo yoyote kwa mafundi wasaidizi na vibarua.

11.  Kiasi cha asilimia 5% ya kiasi cha mkataba kitashikiliwa na Mwajiri kwa muda wa
Miezi Mitatu baada ya kazi kukamilika (Retention Money) na kulipwa mara baada ya
ukaguzi wa mwisho kufanyika.

12.  Kiasi cha asilimia 4.5% kitakatwa na kuwasilishwa mamlaka ya mapato Tanzania
(T.R.A) ikiwa ni kwa ajili ya SDL. (Skills Development Levy 4.5% of work service)
13.  Ucheleweshaji wa Kazi:
» Ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na fundi, fundi atapewa adhabu ya
kulipa kiasi sawa na hasara iliotokana na ucheleweshwaji huo.
14.  Ucheleweshaji wa Vifaa na Malipo:
» Ucheleweshaji uliosababishwa na Mwajiri (kutokana na fedha au vifaa),
Fundi ataongezewa muda wa kumalizia Kazi.
15.  Uvunjwaji wa Mkataba:

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi walioko chini yake au vibarua
wake watajihusisha na wizi wa vifaa vya ujenzi au mali yoyote ya Chuo.

> Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Fundi wake hatazingatia taratibu za
ujenzi au ubora wa kiufundi katika kazi yake, ikiwemo kufuata michoro au

maelekezo ya Mtaalamu Mshauri.

> Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kupigana au kuonesha viashiria
vya aina yoyote ya kuhatarisha kuvunja amani katika eneo la kazi.

» Mkataba utavunjwa iwapo; Fundi au Mafundi kuwa na mahusiano ya
kimapenzi na wanachuo na hatua kali zitachukuliwa.
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SIMU: 0784 - 563 045
Cheo: MAKAMU MKUU WA CHUO
Tarehe: 28/01/2022

SHAHIDI WA FUNDI
Saini: 5//(#:/’:5/ ........
Jina: ANDREA JORDAN
SIMU: 0624 - 003 538
Cheo: SURVEYOR, URSINO

Tarehe: 28/01/2022

TWO CLASSES WITH OFFICE
ITEM DESCRIPTION MATERIALS
1.0 | Element Nr.1 - Substructure 2,850,000.00
2.0 | Element Nr.2 - Walls 1,600,000.00
3.0 | Element Nr.3 - Roofing 1,500,000.00
4.0 | Element Nr.4 - Doors 200,000.00
5.0 | Element Nr.5 - Windows 350,000.00
6.0 | Element Nr.6 - Finishings 1,500,000.00
7.0 | Element Nr.7 - Painting & Decorations 1,000,000.00
8.0 | Element Nr.8 - Electrical Installations 1,000,000.00
TOTAL LABOUR COST 10,000,000.00






