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Chuo cha Ufundi Stadi cha VETA ARUSHA S.L.P, 509, oLJoRo, ambacho kinaiwakilisha

Mamtaka ya Etimu nu ,uturrnro yu urunJi studi, s't'p'-goz D.DOMA (ambacho katika

Mkatabanuuataiutikanakama..plyTaiiri,,)kwaupandemmoia;NA

uVvrw
L' (ambaYe katika Mkataba huu atajutikana

KWA KUWA Mwajiri anaendetea na ujenzi wa Chuo cha Ufu

LONGIDO;

KWA KUWA Mwaiiri amefanYa maj iano na Fundi

KWA KU*A Mwajiri anatumia rasitimati zake zandani kwa ushirikiano na rasitimati za

nje kwa ajiti ya uiunri wa Chuo .t',u uiunoi stadi cha witaya ya LoNGIDO;

kwa ajiti Ya kazi Ya
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t NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi

wa vifaa vya Ujenzi (schedute of materials)
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1 GHARAMA YA UFUNDI

Kwamba, kwa gharama Ya

atafanYa
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kazi
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ya
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kwa masharti YaliYo
,kiasi hiki cha fedha kita
katika Mkataba huu'

jutikana kama "Gharama ya Ufundi"

Katika Mkataba huu
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZ! (CONTRACT Sutvi ADJUSTIAENT)

Gharama ya ufundi haitabaditika kwa namna yoyote ite isipokuwa itakapokuwa

imeetekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabaditiko ya

ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO

Mwajiri atamtipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(a) Matipo ya awati, 50 % ya gharama ya ufundi
(b) Kazi ikikamitika kwa asi[imia 100:45% ya Gharama ya Ufundi/Kazii

1C7 oaaua ya nunatttrirna Kwd ,vruud wd nrcrLcrzdr rriu".Jro yd Girat artra yd

Ufundi/Kazi.

4. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI \

(a) Fundi

[a tarehe 2l , . r. -'lwezl L I

,IIt t(

atakabidhiwa
2022

eneo

au tarehe nyingine kabta au baada ya tarehe tajwa. lwapo Fundi atakabidhiwa

tarehe nyingine kahla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandi$i siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbiti

zitasaini.

(b) Fundi atakamitisha kazi ndani ya siku 

- 
toka tarehe ya makabidhiano ya kazi

hiyo. lwapo kutatokea mabaditiko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku ya

ukamitishaji wa ujenzi inaweza kubaditika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zitizo katika Mkataba huu na kutoa maetekezo

kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

5. WAJIBU WA FUNDI

Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

( t/'L,,nkl,, ,r^.J,, k .f,t
kamitislia uj5nzi kama inavyoonekana katika(a) ga

Michoro pamoja na Mch nuo wa Vifaavya Ujenzi {Schedule of materials)

sambamba na maetekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe

ya kusaini Mkataba huu i[i kupata kibati cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA

MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI CHA ARUSHA.

lina:Al P $odCE v\ CEI.,T LuKu{#i. A ilurt/

Wadhifa: KrSffRuA

Mbele ya (Shahidi)
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IMESAINIWA NA FUNDI

Tarehe: trl g_

'r

Jina: tT
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