==

v MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MAKUBALIANO YA MKATABA WA KUTENGENEZA FREMU ZA MILANGO NA "VENT"
UJENZI WA CHUO CHA VETA MKINGA
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Mkurugenzi wa Kanda, VETA Kanda ya Kaskazini, S.L.P. 1738, Moshi, ambaye
anaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya Ufundi Stadi, S.L.P. 802, Dodoma
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama "Mwajiri") kwa upande mmoja

‘NA

ABDUL FUNYO CO. LTD, wa S.L.P 1793, TANGA (ambaye katika Mkataba huu ataitwa
“MZABUNI” kwa upande mwingine.

KWA KUWA Mwajiri anajenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Mkinga; ,

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya Mkinga;

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Mzabuni kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha
Ufundi Stadi cha Wilaya ya Mkinga;

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Mzabuni mchanganuo wa kazi za Ujenzi
vinavyoonyesha kazi zitakazofanyika.

NA KWA KUWA Mzabuni amekubali kwa hiari yake kufanya kazi ya kutengeneza na fremu za
milango na "vent".

\

Hivyo basi pande zote mbili zinakubaliana na masharti yaliyopo hapa chini kama ifuatavyo:-




/

PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KWAMBA:-

1. Maelezo ya kazi:-

1.1.  Gharama vya kutengeneza Fremu za milango na "vent” itakuwa Tzs.
35,702,800.00 (kwa maneno Thelathini na tano milioni laki laki saba na mbili
elfu na mia nane na senti sifuri tu fedha za Kitanzania) kwa majengo kumi na
sita (16).

1.2.  Kwamba, Mkataba huu utakuwa wa mwezi mmoja, kuanzia tarehe
utakayopokea oda (LPO).

1.3. Kazi itafanyika kutokana na oda (LPO) utakayopewa kwa kurejea mchanganuo
wa mahitaji na bei uliyoambatanishwa.

1.4. Mzabuni anatakiwa azingatie vipimo kwa usahihi kulingana na maelekezo ya
~ kazi.
1.5.  Kama kuna mabadiliko katika . Mkataba (variations), mabadiliko haya
yatawasilishwa kwa njia ya maandishi na pande zote mbili zinazohusika,
zitakubaliana namna ya utekelezaji wa mabadiliko hayo.

Kipindi cha utekelezaji:

2.1. Kwamba, wakati wa utekelezaji wa mkataba huu mwajiri anaweza kuongeza mg{da
wa mkataba iwapo kutakuwa na sababu zitakazodhihirika kuwa ni sababu za
msingi na zisizozuilika.

. Malipo kwa Mzabuni

3.1 Mwajiri atalazimika kumlipa Mzabuni malipo yote ya kazi aliyofanya baada
ya kupata hati ya kuleta vifaa (Delivery note), hati ya madai (invoice)
iliyoambatanishwa na risiti ya kielektroniki (EFD) pamoja na ripoti ya
ukaguzi kutoka kamati ya mapokezi ya vifaa.

3.2 kwamba, Mzabuni atakiri kwa maandishi kulipwa malipo hayo ndani ya siku tatu (3)
baada ya kupokea malipo.

. Msimamizi wa Mkataba huu atakuwa Mhandisi wa mradi (Site Engineer).

Ubora wa kazi:

Mzabuni atatekeleza kazi kwa ubora, uaminifu na kulingana na viwango vya ubora
unaokubaliwa na Mwajiri. Kazi ambayo itakuwa haina ubora na kiwango
kinachohitajika na Mwajiri, itarekebishwa na Mzabuni kwa gharama zake.

. Usalama wa wafanyakazi:

Mzabuni anatakiwa kuhakikisha usalama wa wafanyakazi wake mwenyewe.




Mwajiri hatahusika na madai yoyote ya fidia yatakayotokea katika eneo la kazi.

7. Kuvunja Mkataba:

7.1.  Mwajiri ana haki ya kuvunja/ kukatisha Mkataba bila ya malipo iwapo Mzabuni
atafanya kazi isiyoridhisha, kazi iliyochini ya kiwango au Mzabuni kushindwa
kutekeleza makubaliano ya Mkataba.

7.2. Kama kutatokea kutoelewana/mgogoro kati ya mwajiri na Mzabum usuluhishi
(Arbitration) wa pande hizi mbili utafanywa kwa mazungumzo ya pamoja ya
kutafuta muafaka na kama muafaka utakosekana kwa njia ya mazungumzo basi
mmoja kati yao anaweza kupendekeza kuamua mgogoro utatuliwe kwa njia
rasmi ambazo ni usuluhishi kwa kutumia mtu wa tatu ambaye pande zote mbili
zitaridhia.

>

8. Sheria zitazotumika:

Mkataba huu, tafsiri yake na mahusiano baina ya MwaJm na Mzabuni yatatekelezwa
kwa kuzingatia sheria za Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Pande zote zimesoma na zinatia saini zao hapa chini kukubaliana na masharti ya Mkataba huu
leo tarehe J:,:{'D ...... Mwezi \1 ............... e Mwaka 2022
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SHAHIDI WA MWAJIRI
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