MJI WA SERIKALI MTUMBA KURAHISISHA UTOAJI WA HUDUMA KWA WANANCHI
Naibu Katibu Mkuu Wizara ya Fedha Bw. Nsubili Joshua, amesema kuwa Mji wa Serikali Mtumba, ni moja ya jitihada za Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania za kuboresha mazingira ya utendaji kazi wa taasisi za umma, kuimarisha uratibu wa shughuli za Serikali na kuongeza ufanisi katika utoaji wa huduma kwa wananchi.
Bw. Joshua alisema hayo katika kikao na Wahariri wa Vyombo vya Habari, waliotembelea jengo la Wizara ya Fedha, kuelekea hafla ya Uzinduzi wa Majengo ya Ofisi, Wizara, Taasisi za Serikali na Barabara za Lami katika Mji wa Serikali Mtumba, mkoani Dodoma, itakayofanyika tarehe 30 Oktoba, 2026.
