



OFISI YA WAZIRI MKUU

RATIBA YA MAZISHI YA ALIYEKUWA WAZIRI WA FEDHA

DKT. WILLIAM A. MGIMWA

TAREHE	SIKU	MUDA	TUKIO	WAHUSIKA
4.1.2014	JUMAMOSI	7.00 MCHANA	MWILI WA MAREHEMU KUWASILI UWANJA WA NDEGE WA MWALIMU NYERERE – TERMINAL II NA KUPELEKWA NYUMBANI MIKOCHENI B	NDUGU VIONGOZI WANANCHI KAMATI
		11.00 JIONI	MWILI KUPELEKWA HOSPITALI YA LUGALO	KAMATI
5.1.2014	JUMAPILI	3.00 – 4.00 ASUBUHI	CHAKULA NYUMBANI KWA MAREHEMU	KAMATI
		4.30 ASUBUHI	MWILI KUWASILI NYUMBANI	KAMATI
		5.30 – 8.00 MCHANA	MWILI KUPELEKWA UKUMBI WA KARIMJEE, KWA AJILI YA IBADA NA HESHIMA ZA MWISHO	KAMATI
		8.00 MCHANA	MWILI KUPELEKWA UWANJA WA NDEGE WA MWALIMU NYERERE – TERMINAL 1	KAMATI YA KI - TAIFA
		10.00 JIONI	MWILI KUWASILI IRINGA (NDULI AIRPORT) NA KUAGWA KATIKA UKUMBI WA SIASA NI KILIMO - IRINGA	MKUU WA MKOA KAMATI YA MKOA KAMATI YA KI - TAIFA
		11.30 JIONI	KUELEKEA KIJIJINI MAGUNGA	MKUU WA MKOA KAMATI YA MKOA KAMATI YA KI - TAIFA
6.1.2014	JUMATATU	6.00 MCHANA	SHUGHULI ZA MAZISHI KIJIJINI KWA MAREHEMU MAGUNGA	MKUU WA MKOA KAMATI YA MKOA KAMATI YA KI - TAIFA