
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA FEDHA NA UCHUMI 

 

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 

 

HATIMAYE MTANDAO WA “MAKING FINANCE WORK FOR 

AFRICA” (MFW4A) WAZINDULIWA RASMI NCHINI ABIDJAN LEO 

Mtandao wa www.mfw4a.org, umezinduliwa leo majira 

ya saa moja na nusu asubuhi  na jopo la wataalamu 

wa mambo ya fedha Afrika. 

Akizungumza katika mkutano huo uliochanganya 

waandishi wa habari na maafisa mbalimbali , Bw. 

Stefan  Nalletamby  alisema kuwa, madhumuni ya 

mkutano huu wa asubuhi ni kuzindua tovuti hii na 

kuwaonyesha jinsi mtandao huu unavyofanya kazi.Hii 

itawasaidia kujua kuwa ni vyanjo gani vya hela 

vinatolewa na ni kwa nani. Alizungumza  Bw. 

Nalletamby ambaye ni mratibu wa ushirikiano wa  

MFW4A. 

Aliendelea kueleza kuwa utawawezesha kuwajua wale 

wote wanaojihusisha na mambo ya fedha kuwa 

wanapata kiasi gani. Alikadhalika watunga sera yenye 

mamlaka kwenye nchi zao na watafiti wote katika 

bara letu. 



Uzinduzi huo uliofanyika mapema leo asubuhi 

ukiongozwa na Bw. Nalletamby akishirikiana na jopo la 

wataalamu wa Afrika ambao ni Bw. Thomas Losse -

Muller, mratibu wa programu,Bw, Gabriel Negatu, 

Mkurugenzi wa uchumi na Idara ya maboresho ya 

matumizi ya fedha na Bw, Mthuli Ncube, ambaye ni 

Mchumi Mkuu na Makamu wa Rais wa Benki ya 

Mandeleo Afrika. 

Tovuti hii inaanza kutumika mara moja kwani itatoa 

nafasi hata kwa wale ambao wanafanya tafiti 

mbalimbali za mambo ya fedha na mabenki kupata 

urahisi wa kuwa na habari za kweli na uhakika. 

 

 

Imetolewa na Msemaji Mkuu 

Wizara ya Fedha na Uchumi 

Abidjan 
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