
 

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA FEDHA NA UCHUMI 

 

TANGAZO KWA MAAFISA UGAVI NA UNUNUZI WA UMMA 

Wizara ya Fedha na Uchumi inaendesha zoezi la kuwaorodhesha 

Watumishi wote wanaofanya kazi za Ugavi na Ununuzi wa Umma 

katika Wizara na Idara za Serikali, Sekretarieti za Mikoa na Wilaya, 

Halmashauri zote (Majiji, Manispaa, Miji na Wilaya) na Wakala za 

Serikali. Zoezi hili pia linawahusu watumishi wanaofanya kazi hizo 

katika Shule za Sekondari na Vyuo mbalimbali vya Serikali, 

Hospitali za Mikoa na Wilaya, na vituo vyote vilivyo chini ya Maafisa 

Masuuli wa Makundi yaliyotajwa hapo juu. Maafisa Masuuli 

mnaombwa kuwajulisha watumishi wenu kujiorodhesha kulingana 

na utaratibu uliotumwa kwenu.   

Ewe mtumishi; Ikiwa bado hujajiorodhesha, unatakiwa kuwasiliana 

na Muajiri wako au Mkurugenzi wa Sera ya Ununuzi wa Umma, 

Wizara ya Fedha na Uchumi kwa kutumia anuani inayoonekana 

hapo chini ili uorodheshwe katika zoezi hili muhimu. Ieleweke 

kwamba, katika hatua hii, zoezi haliwahusishi wajumbe wa Bodi za 

Zabuni, Ofisi za Mashirika ya Umma, Vyuo Vya Elimu ya Juu na 

Taasisi zingine zinazojitegemea. Mwisho wa kujiorodhesha ni tarehe 

31 Desemba 2009.   

Wizara ya Fedha na Uchumi,                                                                                              

S. L. P 9111,                                                                                                                                  

Dar es Salaam 



Simu: (22) 2129450                                                                                                                  

Fax: (22) 2129645                                                                                                                   

Barua pepe: dppu@mof.go.tz 

 

Tangazo hili limetolewa na 

Msemaji Mkuu,                                                                                                                   

Wizara ya Fedha na Uchumi 

 


